Wellcome

2020 tháng 7

Vạn Sự Tùy Duyên Thật không đơn giản để biết được Vạn sự tùy duyên là gì

2020-07-04 0 Bình luận

? ? Vạn Sự Tùy Duyên ? ? ?Thật không đơn giản để biết được Vạn sự tùy duyên là gì? Phải hiểu thế nào cho đúng ý nghĩa của câu "Vạn sự tùy duyên" ? Nhưng có một câu nói thế này: “Những người chúng ta g
Hồi J còn trẻ trâu lúc quyết định nên chọn trường gì mình băn khoăn và mất phương hướng nên quyết định lựa nghề hot cho bằng chị bằng em nộp

2020-07-04 0 Bình luận

Hồi J còn trẻ trâu, lúc quyết định nên chọn trường gì, mình băn khoăn và mất phương hướng, nên quyết định lựa nghề hot cho bằng chị bằng em, nộp đơn vào thi kiến trúc với báo chí. Toán thì dốt, lúc nộ
Sau khi cháy kho nhà em đã về kho đủ hàng các mã VGA INNO3D giá rất tốt cho các anh chị đại lý khách hàng

2020-07-04 0 Bình luận

Sau khi cháy kho, nhà em đã về kho đủ hàng các mã VGA INNO3D giá rất tốt cho các anh chị đại lý, khách hàng. Cả nhà cần mã nào ới em nhé :x INNO3D GTX 1060 6GB GAMING OC ( phiên bản mới xung cao, băng
Sờ soạnG em RTX 2080 iChill Frostbite tới từ INNO3D

2020-07-04 0 Bình luận

"Sờ soạnG" em RTX 2080 iChill Frostbite tới từ INNO3D. Riêng bộ tản nước được làm bởi Alphacool nổi tiếng trên thế giới với kinh nghiệm lâu năm về nước. Phiên bản này được bán ra với thời gian bảo hà
ĐỔI MÓN ĂN TÍ CHO KHỎI NGÁN BÀ CON ƠI

2020-07-04 0 Bình luận

ĐỔI MÓN ĂN TÍ CHO KHỎI NGÁN BÀ CON ƠI! ĐỒNG DAO 10 Kèo kèo cột cột nóc dột nắng chui hạt mưa ngậm ngùi mè rui mối mọt cóc nhái nhảy tót lên bệ thờ ngồi cả họ bình vôi cứ lăn long lóc nền nhà c
Góc chia sẻ sách hay cho con học TA

2020-07-03 91 Bình luận

Góc chia sẻ sách hay cho con học TA ! TÀI LIỆU TIẾNG ANH - TOÁN - KHOA HỌC THEO HỆ CAMBRIDGE CỦA CÁC TRƯỜNG TƯ VÀ TRƯỜNG QUỐC TẾ ! Tớ hay nghe các mẹ thảo luận về Chương trình hệ Cambridge của các t
HỘI THẢO KHOA HỌC MÔI TRƯỜNG BẰNG TIẾNG ANH CHO SINH VIÊN

2020-07-03 0 Bình luận

HỘI THẢO KHOA HỌC MÔI TRƯỜNG BẰNG TIẾNG ANH CHO SINH VIÊN Khách mời: Chuyên gia môi trường nước, người Mỹ, Thầy Gregory Clark Colorado State University- Fort Collins, CO Chuyên ngành của thầy: Nước
Một buổi học thuật chuyên môn và thực hành tiếng Anh tuyệt vời cho cả cô và trò

2020-07-03 15 Bình luận

Một buổi học thuật chuyên môn và thực hành tiếng Anh tuyệt vời cho cả cô và trò ! Cảm ơn các tình yêu K66K- K67K và những khách mời yêu thương ! HỘI THẢO KHOA HỌC MÔI TRƯỜNG BẰNG TIẾNG ANH CHO SINH V
Niềm vui cuối ngày được gửi tới muộn

2020-07-03 15 Bình luận

Niềm vui cuối ngày được gửi tới muộn ?. Tớ có những em bé ở quê đồng hành cùng Tuấn Thỏ học TA online. Kim Thành Hải Dương quê tớ trung tâm ngoại ngữ còn hiếm và việc học với giáo viên bản ngữ thì ph
Kỷ luật nghe đầy hàm ý hăm doạ ha

2020-07-03 0 Bình luận

Kỷ luật -nghe đầy hàm ý hăm doạ ha? Bạn nhỏ nào nghe tới hai từ này cũng sẽ tưởng tượng ra ngay vẻ mặt của ba mẹ mình lúc đang “thi hành kỷ luật” mình, cau có nhăn nhó và tức giận! Sợ quá sợ quá! Như
Mấy bạn hỏi sao Sơn tuyển thơ từ năm 2018 mà chưa thấy sách đâu

2020-07-02 0 Bình luận

Mấy bạn hỏi sao Sơn tuyển thơ từ năm 2018 mà chưa thấy sách đâu? Giờ hoạ sỹ mới dựng xong bìa đây mọi người ạ! Sách sẽ in trước tháng 6 năm nay. Đây là một trong những tập sách nhà cháu ưng ý nhất tro
Sáng nay một ngày Thứ 7 tràn đầy năng lượng

2020-07-02 0 Bình luận

Sáng nay, một ngày Thứ 7 tràn đầy năng lượng. Đột nhiên,... Có 1 bạn hỏi mình: "Hôm nay, cuối tuần anh làm gì?". - Đơn giản thôi em. Anh đang lên kế hoạch cho chuồng bò của anh? - Ồh, Anh muốn nuôi bò
Sau nhiều vụ quấy rối tình dục ở xã hội nhiều bất cập này bố mẹ Bi càng củng cố niềm tin nhất định sẽ phải cho con gái đi học Taekwondo vào

2020-07-02 0 Bình luận

Sau nhiều vụ quấy rối tình dục ở xã hội nhiều bất cập này, bố mẹ Bi càng củng cố niềm tin nhất định sẽ phải cho con gái đi học Taekwondo vào năm 6 tuổi! Con hãy sống đúng với sự nữ tính ở bất cứ nơi đ
Thầy Lễ có về quê không ạ Chắc không con Con có cuốn lịch gởi cho thầy ở đâu được để thầy cầm về cho Bạn Gái Già

2020-07-02 0 Bình luận

- Thầy, Lễ có về quê không ạ? - Chắc không con. - Con có cuốn lịch, gởi cho thầy ở đâu được để thầy cầm về cho Bạn Gái Già? - Con cứ để đó đi. Lúc nào thầy ghé lấy. --- Mỗi năm, 3 cuốn lịch thường xuy
THẦY và QUỶ NHỎ Lớp Việt 5 ở UCLA có em nữ sinh viên người nhỏ mà nghịch dễ sợ

2020-07-02 0 Bình luận

THẦY và QUỶ NHỎ Lớp Việt 5 ở UCLA có em nữ sinh viên người nhỏ mà nghịch dễ sợ. Vì em nghịch quá nên thầy đặt cho em biệt danh là "Quỷ Nhỏ." Các bạn cũng bắt chước thầy, kêu em là "Quỷ Nhỏ." "Quỷ Nhỏ"
LIVESTREAM LỘ TRÌNH HỌC TIẾNG ANH Thầy dạy ở trung tâm Simple English bạn nào muốn tư vấn tìm hiểu học thử cứ inbox nhé

2020-07-01 10 Bình luận

LIVESTREAM: LỘ TRÌNH HỌC TIẾNG ANH Thầy dạy ở trung tâm Simple English, bạn nào muốn tư vấn, tìm hiểu, học thử cứ
TUYỂN DỤNG VỊ TRÍ SALES CONSULTANT PART TIME

2020-07-01 0 Bình luận

[TUYỂN DỤNG] VỊ TRÍ SALES CONSULTANT (PART-TIME) Có chuyện gì thế này? Simple English cần tuyển tư vấn viên ư? Tháng Tư là lời nói dối của em, nhưng tháng Hai Simple English tuyển dụng trăm phần trăm
LỊCH KHAI GIẢNG CÁC LỚP GIAO TIẾP THÁNG 2

2020-07-01 0 Bình luận

LỊCH KHAI GIẢNG CÁC LỚP GIAO TIẾP THÁNG 2 Bạn nào quan tâm việc học tiếng Anh, cảm thấy khó khăn không biết học thế nào hiệu quả thì đến học thử với thầy nhé! Thầy tổ chức học thử miễn phí hàng tuần đ
LIVESTREAM TỪ MẤT GỐC ĐẾN THẠO TIẾNG ANH

2020-07-01 7 Bình luận

LIVESTREAM: TỪ MẤT GỐC ĐẾN THẠO TIẾNG ANH Thầy dạy ở trung tâm Simple English, bạn nào muốn tư vấn, tìm hiểu, học thử cứ inbox nhé! Link đăng ký học thử miễn phí: https://goo.gl/98WrmE Add friend/
Buồn lại lôi đồ ra bán chơi Do chuyển nhà nên mình thanh lý tủ lạnh máy giặt còn mới 99 bảo hành 12 tháng

2020-07-01 0 Bình luận

Buồn lại lôi đồ ra bán chơi Do chuyển nhà nên mình thanh lý tủ lạnh máy giặt còn mới 99%, bảo hành 12 tháng Máy giặt 7kg Toshiba Inverter Tủ lạnh Electrolux màu bạc 210 lít Giá thanh lý ?Mua cả máy