Wellcome

2020 tháng 1

Cách thiết kế băng rôn
Cách thiết kế băng rôn

2020-01-20 1 Bình luận

Băng rôn là một trong những công cụ giúp giới thiệu, quảng bá hình ảnh của đơn vị, doanh hiệu quả. Tuy nhiên, hiện có không ít người hiểu đúng về tác dụng của băng rôn và nên thiết kế băng rôn ra sao,
Tiếp địa - thiết bị không thể thiếu trong hệ thống chống sét
Tiếp địa - thiết bị không thể thiếu trong hệ thống chống sét

2020-01-16 0 Bình luận

Hầu hết các ngôi nhà và các công trình xây dựng lớn đều cần phải trang bị hệ thống chống sét để đảm bảo an toàn cho tính mạng của con người cũng như vệ cho các thiết bị điện trong gia đình không bị hư
Kệ văn phòng đẹp – Tô điểm cho không gian làm việc
Kệ văn phòng đẹp – Tô điểm cho không gian làm việc

2020-01-13 0 Bình luận

Tạo được một cảm giác thoải mái, tiện nghi và khoa học khi làm việc là vô cùng quan trọng đối với môi trường công sở. Và một trong những sản phẩm có thể cho chúng ta thực hiện được điều đó, chính là k
TIỀN VỀ TÀI KHOẢN NHƯ MƯA TNAY Trương Hiền đào tạo cái khỉ gió gì mà bầu chốt sỉ đã tay thế này

2020-01-13 0 Bình luận

TIỀN VỀ TÀI KHOẢN NHƯ MƯA TNAY??? Trương Hiền đào tạo cái khỉ gió gì mà bầu chốt sỉ đã tay thế này. Nhánh còn cọc trước để nhập hàng luônggggg Sáng mới có xúc miệng 1 sỉ tăng cân 1 sỉ Mask 1 chi nh
Team sinh viên năm thứ hai này mình đặt tên là Team chuồn chuồn

2020-01-13 0 Bình luận

Team sinh viên năm thứ hai này mình đặt tên là Team chuồn chuồn. Vì cô trò làm việc với nhau qua mấy sự kiện đều liên quan đến hành trình của chuồn chuồn. Đến ngày cuối năm hẹn nhau đi ăn tất niên, cô
Kỷ Hợi heo vàng An nhàn sung túc Bạn chuẩn bị đón một em bé Heo vàng chào đời năm 2019 này

2020-01-13 0 Bình luận

Kỷ Hợi heo vàng - An nhàn sung túc Bạn chuẩn bị đón một em bé Heo vàng chào đời năm 2019 này? Hãy chuẩn bị cho tương lai sung túc của con ngay từ khi bé yêu còn nằm trong bụng mẹ đến khi con khôn lớn,
Khi mình già mình dắt nhau về làng quê nuôi 1 đàn bò trồng một mảnh vườn bên căn nhà gỗ nghe gió thổi bên sườn núi sóng biển đánh vách đá sá

2020-01-13 2 Bình luận

Khi mình già, mình dắt nhau về làng quê, nuôi 1 đàn bò, trồng một mảnh vườn bên căn nhà gỗ, nghe gió thổi bên sườn núi, sóng biển đánh vách đá, sáng mình hái rau, tối nướng thịt ăn Hân nhỉ ❣️❤️ Một n
Lâu lâu ko đăng bài về Amla mà khách vẫn mua ầm ầm

2020-01-13 0 Bình luận

Lâu lâu ko đăng bài về Amla mà khách vẫn mua ầm ầm. Nay nhận được quả feedback chất hơn nước cất nên khoe với các anh chị e đây. Đó là câu chuyện của gia đình chị khách yêu, cách đây 2 tuần chị tìm đế
MAROCO MUÔN GÓC NHÌN Ả RẬP SANG HÈN

2020-01-12 0 Bình luận

MAROCO MUÔN GÓC NHÌN Ả RẬP SANG HÈN! Có sang trọng, có nghèo hèn, có xưa cổ, có hiện đại. Dù ở góc nhìn nào Marroco vẫn quyến rũ vô cùng. Chưa đến medina ở Fes là chưa biết gì về Maroc, đây là một tro
ĐẢO LANGKAWI MALAYSIA CHUYẾN DU HỌC ĐẦU TIÊN CỦA MÂY Ú

2020-01-12 0 Bình luận

ĐẢO LANGKAWI (MALAYSIA): CHUYẾN DU HỌC ĐẦU TIÊN CỦA MÂY Ú!!! Chuyến đi đầu tiên của Mây Ú là Langkawi một hòn đảo xinh đẹp của đất nước Malaysia. Đây là chuyến "du học" đầu tiên của Mây Ú mừng sinh nh
Phụ nữ có 4 việc cần phải làm đó là

2020-01-12 0 Bình luận

Phụ nữ có 4 việc cần phải làm - đó là : Học Tập Kiếm tiền Xinh đẹp Và Hạnh Phúc ❤️? Nhưng bạn biết đấy , cs mà ... Trên đời này sẽ ko có 1 ai , 1 điều gì ,hoàn toàn xảy ra theo ý muốn của bạn .n
CẬP NHẬT TÌNH HÌNH QUYÊN GÓP HIỆN TẠI

2020-01-12 0 Bình luận

CẬP NHẬT TÌNH HÌNH QUYÊN GÓP HIỆN TẠI : 1. Vivian 1000$ 2. A.Kiến Lân : 25.000.000 vnđ 3. c.Hoa Huynh Hoa : 2.000.000 vnđ 4. Tram Anh Nguyen và bạn : 10.000.000 vnđ 5. July : 2.000.000 vnđ 6. c.Hà fb
Gói xông Thái 160k bịch Cực kì tốt cho phụ nữ sau sinh giúp tử cung và cửa mình co gọn xổ sạch sẽ máu huyết ứ đọng của sản phụ

2020-01-11 0 Bình luận

❌❌❌Gói xông Thái - ❌#160k/bịch - Cực kì tốt cho phụ nữ sau sinh, giúp tử cung và cửa mình co gọn- xổ sạch sẽ máu huyết ứ đọng của sản phụ . - Thải độc qua đường mồ hôi, giải phong hàn cảm mạo - Gi
Món quà sinh nhật đặc biệt nhất từ trước tới giờ mà mẹ cháu nhận được của gái iu đây ạ

2020-01-11 4 Bình luận

Món quà sinh nhật đặc biệt nhất từ trước tới giờ mà mẹ cháu nhận được của gái iu đây ạ! Sáng: cơm rang Tối: rang cơm Tuyệt vời ông mặt trời bà con cô bác ạ! Chuẩn câu: "Không gì ngon bằng cơm.
Bán mãi ko biết chán là đâyy ko ngày nào mà ko có bill ủ xanh

2020-01-11 0 Bình luận

Bán mãi ko biết chán là đâyy ko ngày nào mà ko có bill ủ xanh Vậy có được gọi là #bestseller hông nhỉ ✔️ Kích Mọc Tóc ✔️ Tạo Độ Phồng Cho Tóc ✔️ Làm Dày - Dài Tóc ✔️ Giữ Nếp Cho Tóc ✔️ Giúp Tóc
Cập bến 5000 quần jean màu Tây cực VNXK siêu sịn nhá kh

2020-01-10 0 Bình luận

Cập bến 5000 quần jean màu Tây cực , VNXK siêu sịn nhá kh ☺️??Quần jean xanh mài , rách mới cực chấttt??( chất jean co dãn cực đẹp) ——-#235k/c sz S M L form chuẩn nhaaaa ✌? S (40-47kg) M(48-52kg)
Đi làm cố gắng 1 năm chỉ mong ngóng đến tháng lương thứ 13 bạn sẽ sử dụng nó như thế nào

2020-01-10 0 Bình luận

✨Đi làm cố gắng 1 năm... chỉ mong ngóng đến tháng lương thứ 13.. bạn sẽ sử dụng nó như thế nào? ✨Chắc bạn nhiều dự định lắm, tết bao nhiêu thứ phải lo... sau 1 năm tiêu hoang, chỉ trông chờ mỗi vào
Lời hứa giúp mọi người có 1 cái Tết_kỷ_hợi_đủ_đầy ko hề hứa xuông

2020-01-10 30 Bình luận

Lời hứa giúp mọi người có 1 cái #Tết_kỷ_hợi_đủ_đầy ko hề hứa xuông ? Ngày cuối tháng tiền đổ về tài khoản gần 500tr Chắc hẳn phải tự tin về sản phẩm, về công ty về chiến lược của bản thân lắm mới có
Má hồng highlight Misha Dual Mate Blush

2020-01-10 0 Bình luận

??Má hồng highlight Misha Dual Mate Blush?? L ?Má hồng đôi giúp tạo hiệu ứng gò má đầy đặn, tràn sức sống với sự kết hợp hai màu sắc khác nhau. Bổ sung tức thời sự hồng hào tự nhiên cho khuôn mặt thiế
Ảnh Mưa Thu chuyển Đông CÒN BAO LÂU MƯA TẠNH BL cảm tác Mưa dài mênh mang Quê nhà bay lang thang Tiếng Đại Dương Cầm ngân vang Vách đá đen l

2020-01-09 0 Bình luận

Ảnh: Mưa Thu chuyển Đông CÒN BAO LÂU MƯA TẠNH (BL cảm tác) Mưa dài mênh mang Quê nhà bay lang thang Tiếng Đại Dương Cầm ngân vang Vách đá đen lạnh Gió mưa va đập mạnh Tung toé bọt bắn ngời sáng Gió g